Học viện kỹ thuật quân sự
Hãy đăng nhập để có thể dùng đầy đủ chức năng của forum

Join the forum, it's quick and easy

Hãy đăng nhập để có thể dùng đầy đủ chức năng của forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

100 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội

You are not connected. Please login or register

Dành cho một số người

thanhcong_39
congtu_vip
Sadiess
Baby_Me0
0.1.2.3.7.8.9.10.11
MinhThang
TheWay
avrillavigne
haiduong
Tran Quoc Minh
zking
toilatoi
vjetthang4zjng
sonnhe
coolboy0111
lamsheva
dgnguyen
acatel
cuongbus
MrNeo
TryMore0211
reamon
admin
27 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

1Dành cho một số người - Page 3 Empty Dành cho một số người Wed Nov 02, 2011 10:05 pm

admin

admin
1st
1st

First topic message reminder :

Hôm nay, 1h30 có mặt ở nhà H3, cứ tưởng mình đi muộn, hóa ra mình lại là người đến sớm nhất.
Đến cửa H3 thấy thầy Cường đứng ở cửa, sau khi vào hội trường mới biết thầy đứng ngóng vì hội trường khá vắng.
Lúc vào thì thầy hỏi 7A sao vắng thế, mình thấy thương thầy và thất vọng về lớp vl.
Các bạn thử nghĩ các bạn là thầy, tổ chức ra 1 buổi nói chuyện để thu thập ý kiến của sinh viên, mà chỉ có lèo tèo vài người thì còn có hứng thú không để mà nói chuyện?
Các buổi trước mình cứ nghĩ điểm danh thì buổi này lớp sẽ đông hơn nhưng ko phải thế. Các bạn ko sợ và cũng chả coi mình ra gì Dành cho một số người - Page 3 833259 Không coi thầy chủ nhiệm ra gì. Vì các bạn chưa nhận được hình phạt nào từ sự vô ý thức của mình.
Các lần điểm danh trước, mình đã bỏ qua và ko nói với thầy chủ nhiệm, trong phiếu đánh giá sinh viên mình cũng ko cho ai trung bình vì ko tham gia các hoạt động của trường. Nhưng lần này thì chắc là mình phải làm căng 1 tí vì lớp mình tệ quá rồi. Suốt ngày bị đem ra so với lớp 7B.
--------
Một việc nữa mà mình muốn nói từ lâu, nhưng do nể anh em trong lớp nên mình cũng ko muốn nói. Đó là việc mất trật tự trong lớp.
Mình nói thẳng là các bạn lớn rồi, không còn là trẻ con, nhưng các bạn xử sự như những đứa trẻ. Các bạn không những nói nhiều (như đàn bà) trong giờ mà còn nói to, việc các bạn nói chuyện mình ko cấm, nhưng mong các bạn nói bé đi, thứ nhất là để các thầy ko cảm thấy khó chịu, dạy học mệt mỏi mà vào lớp thì ồn ào, thứ hai là để tôn trọng thầy giáo và mọi người, trong lớp không phải ai cũng không muốn nghe giảng như các bạn.
Nhiều lần mình quay xuống bảo các bạn trật tự nhưng hình như các bạn kệ con mẹ mình vậy, bố nói kệ bố. Những lúc như thế mình chỉ muốn đứng lên và nói thật to: "Im con mẹ mồm chúng mày vào". Thật sự là như thế.
Khổ thân thầy Cường và thầy Thuyên Anten. Thầy nào cũng như thầy Bình Dị thì có lẽ lớp sẽ khá hơn.
----------
Mình xin phép nói thẳng tên một số bạn ra, mong các bạn nể mình và nể các thầy cũng như nể những bạn không giống như các bạn.

Nguyễn Thành Luận, Nguyễn Mạnh Linh, Nguyễn Văn Dũng, Tần Lê Phượng, Vũ Phú Hải, Nguyễn Đình Giang, Trần Việt Thắng, Nguyễn Mạnh Cường, Nguyễn Khắc Việt, Phạm Quang Hưng.
Và một số người ko muốn nói tên

Ai cảm thấy ko ưng thì comment lại đây nhé!
Nếu các bạn còn tiếp tục thì mình sẽ lập sơ đồ lớp, cố định chỗ ngồi và gửi cho thầy 1 backlist gồm tên các bạn. Các bạn đối với mình thế nào, mình sẽ đối với các bạn thế đó.

Cho chữ to tí đọc cho dễ

Được sửa bởi Admin ngày Wed Nov 02, 2011 10:36 pm; sửa lần 1.

https://hvktqs.1forum.biz

51Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Sun Nov 06, 2011 9:44 pm

admin

admin
1st
1st

acatel đã viết: Stop chửi nhau đê....

Bình chọn Vịnh Hạ Long là 1 trong 7 kỳ quan thiên nhiên thế giới bằng cách soạn tin nhắn : HL gửi 147 hoặc vào trang [You must be registered and logged in to see this link.] để bình chọn
Vì niềm tự hòa đất nước VN
Dành cho một số người - Page 3 833259
đẹt, spam à Dành cho một số người - Page 3 8841

52Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Sun Nov 06, 2011 9:50 pm

congtu_vip

congtu_vip
Học viên 1
Học viên 1

hờ hờ, chú mày biết phải làm gì thì tốt, đừng cố gây mâu thuẫn thêm là được!
@cuongbus: chú xếp sơ đồ cho anh ngồi cạnh Hằng nhé, anh còn học, chú mày thì ngồi cạnh Hải béo vs Hưng béo đi:D okie:-?

53Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 12:08 am

lamsheva

lamsheva
Hạ sĩ 1
Hạ sĩ 1

uh.cho thằng cường bú xuống dưới mà ngồi Laughing)

54Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 6:32 pm

admin

admin
1st
1st

Hôm nay 2 tiết Anten đầu lớp khá trật tự.
Thống nhất với mọi người thế này nhé, từ giờ các môn Anten, môn Nguyên lý truyền tin, môn thầy Phương mình điểm danh. Nếu lớp trật tự, thì điểm danh hộ mình sẽ bỏ qua. Còn nếu không, thì ngược lại.
Nếu anh em đồng ý thì comment vào đây là đồng ý, không comment gì thì mình vẫn điểm danh bình thường.
---
Nếu ai ko đồng ý, mà có cách nào hợp lý hơn thì comment ở đây luôn nhé

Được sửa bởi Admin ngày Mon Nov 07, 2011 6:47 pm; sửa lần 1.

55Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 6:46 pm

reamon

reamon
Binh nhì
Binh nhì

Cái vấn đề này sao nói mãi thế nhỉ . Mỗi người nhin 1 tý , nói ít đi hoặc nói bé thôi chấm hết !

56Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 6:47 pm

sonnhe

sonnhe
Học viên 2
Học viên 2

Bài viết bị xóa vì nội dung không lành mạnh

57Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 6:54 pm

admin

admin
1st
1st

reamon đã viết:Cái vấn đề này sao nói mãi thế nhỉ . Mỗi người nhin 1 tý , nói ít đi hoặc nói bé thôi chấm hết !
Cách này k hiệu quả.

58Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 6:56 pm

0.1.2.3.7.8.9.10.11

0.1.2.3.7.8.9.10.11
Tân binh
Tân binh

đại ca thịnh giơ cao chém khẽ,em là em ít đi học lắm affraid

59Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 7:00 pm

admin

admin
1st
1st

0.1.2.3.7.8.9.10.11 đã viết:đại ca thịnh giơ cao chém khẽ,em là em ít đi học lắm affraid
lol

60Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 7:04 pm

dgnguyen

dgnguyen
Tân binh
Tân binh

DD hộ được kìa .Mấy đứa đi học trật tự hộ cái I love you

61Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 7:32 pm

0.1.2.3.7.8.9.10.11

0.1.2.3.7.8.9.10.11
Tân binh
Tân binh

thu đi để lại lá vàng,a đi để lại cho nàng thằng ku

62Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 7:53 pm

congtu_vip

congtu_vip
Học viên 1
Học viên 1

đm spam, cắt chim đêLaughing

63Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 9:03 pm

nachmachine

nachmachine
Học viên 1
Học viên 1

Mọi người bớt nóng nhá :
Trong 1 trang trại nhỏ,Bò với lợn tranh cãi về 1 vấn đề... Xích mích đến hồi căng thẳng và xảy ra 1 số từ ngữ ko đẹp ...

Lợn chửi Bò : đệt mệ con lợn này mày thích dạy khôn tao ah...? Mày tuổi l gì?

Bò cũng không vừa chửi lại : - Mả thầy mày nữa , ngu như bò , bố nói cho còn ko biết tiếp thu...

Chó đang ngủ ngon , bị tiếng cãi nhau om sòm làm thức giấc bèn quát: - Đệch kụ 2 con chó kia có im mồm cho ông ngủ ko? Ông cắn chết pà chúng mày giờ...

Gà đứng ngoài chứng kiến tất cả nhưng thấp cổ bé họng nên chỉ lẩm bẩm ko dám tham gia: - mịa toàn lũ gà ngu còn tỏ ra nguy hiểm...
.
.
.

-------> chúng ta không nên chử nhau bằng những từ ngữ không đẹp đấy nhá ......
---TC

64Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 9:38 pm

acatel

Binh bét
Binh bét

Tuần này là học hết rồi còn gì. mỗi môn học đc buổi nữa chứ mấy . Điểm danh làm gì (mặc dù mình vẫn đi đầy đủ mấy môn này big grin)

ĐÁNH NHAU MỚI BIẾT ANH EM. ĐỀ NGHỊ ANH EM ĐÁNH NHAU TIẾP ĐÊ lol

65Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 10:19 pm

admin

admin
1st
1st

acatel đã viết: Tuần này là học hết rồi còn gì. mỗi môn học đc buổi nữa chứ mấy . Điểm danh làm gì (mặc dù mình vẫn đi đầy đủ mấy môn này big grin)

ĐÁNH NHAU MỚI BIẾT ANH EM. ĐỀ NGHỊ ANH EM ĐÁNH NHAU TIẾP ĐÊ lol
Anh em quây thằng Phượng đầu to

66Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 10:30 pm

dgnguyen

dgnguyen
Tân binh
Tân binh

acatel đã viết: ĐÁNH NHAU MỚI BIẾT ANH EM. ĐỀ NGHỊ ANH EM ĐÁNH NHAU TIẾP ĐÊ lol

Ngon .Mai anh em cho thằng này làm bao cát Laughing

67Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 10:33 pm

cuongbus

cuongbus
Super Member
Super Member

giờ đến lớp nguy hiểm quá, động tí là dao kiếm, choảng nhau, toàn thanh niên manh động nailbitting, đề nghị các bạn hãy kiềm chế, có gì thì lên bàn đàm phán đừng đổ máu lol

68Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 10:41 pm

coolboy1122

coolboy1122
Học viên 2
Học viên 2

chủ đề này vẫn nóng hổi nhỉ, tưởng xong lâu rồi

69Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 10:45 pm

vutuancuong

vutuancuong
Học viên 2
Học viên 2

ôi cái dis. rủ nhau lên đây chửi bậy à có gì nói chuyên trước lớp mới mong giải quyết được hậu quả. con dis mẹ ngu thì mới phải học. thằng nào kêu mình giỏi nói tao coi. lắm chuyện vkl. thinh thì cậu tự nghĩ ra cách lam thế nào thì làm dù gì cũng là lớp trưởng. quyền sinh sát là ở cậu. cả lớp đồng tình là được. còn lập ra mấy cái topic này thì hậu quả xấu hơn thôi. cứ thẳng tay. ( mình cũng là thằng mất trật tự) Laughing

70Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 10:58 pm

admin

admin
1st
1st

vutuancuong đã viết:ôi cái dis. rủ nhau lên đây chửi bậy à có gì nói chuyên trước lớp mới mong giải quyết được hậu quả. con dis mẹ ngu thì mới phải học. thằng nào kêu mình giỏi nói tao coi. lắm chuyện vkl. thinh thì cậu tự nghĩ ra cách lam thế nào thì làm dù gì cũng là lớp trưởng. quyền sinh sát là ở cậu. cả lớp đồng tình là được. còn lập ra mấy cái topic này thì hậu quả xấu hơn thôi. cứ thẳng tay. ( mình cũng là thằng mất trật tự) Laughing
Cái chỗ "quyền sinh sát là ở cậu" --> chỗ này nghe nó hách dịch quá worried. Từ trc đến h tớ chưa bao h "sát sinh" ai cả. Nhưng mọi người quá đáng quá nên tớ mới phải như thế này. Hi vọng lớp sẽ tốt lên.

71Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 11:07 pm

congtu_vip

congtu_vip
Học viên 1
Học viên 1

cái vụ này chắc chấm dứt đc oy`! mai thịt thằng Phượng nhớ anh em:))

72Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 11:08 pm

admin

admin
1st
1st

[You must be registered and logged in to see this link.] -> thằng nào giỏi làm đúng 33/33 coi
Dành cho một số người - Page 3 Hehe
Dành cho một số người - Page 3 Rofl

73Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 11:11 pm

0.1.2.3.7.8.9.10.11

0.1.2.3.7.8.9.10.11
Tân binh
Tân binh

em là em cứ moi lên,có oánh nhau thì mới hiểu nhau
(đừng giết nhau là được ) >-)

74Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Mon Nov 07, 2011 11:18 pm

empty1023

Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

mấy hôm mất mạng giờ mới la liếm thấy Laughing HOt thế này mà ko spam lên TOP thì hơi phí big grin
ý kiến của em là : e ko có ý kiến gì cả
XIN HẾT lol! lol!

75Dành cho một số người - Page 3 Empty Re: Dành cho một số người Sun Nov 20, 2011 12:22 am

avrillavigne

avrillavigne
Thiếu tướng 1
Thiếu tướng 1

thằng thái hà bựa!!!!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3