Học viện kỹ thuật quân sự
Hãy đăng nhập để có thể dùng đầy đủ chức năng của forum

Join the forum, it's quick and easy

Hãy đăng nhập để có thể dùng đầy đủ chức năng của forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

100 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội

You are not connected. Please login or register

Dành cho một số người

thanhcong_39
congtu_vip
Sadiess
Baby_Me0
0.1.2.3.7.8.9.10.11
MinhThang
TheWay
avrillavigne
haiduong
Tran Quoc Minh
zking
toilatoi
vjetthang4zjng
sonnhe
coolboy0111
lamsheva
dgnguyen
acatel
cuongbus
MrNeo
TryMore0211
reamon
admin
27 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

1Dành cho một số người - Page 2 Empty Dành cho một số người Wed Nov 02, 2011 10:05 pm

admin

admin
1st
1st

First topic message reminder :

Hôm nay, 1h30 có mặt ở nhà H3, cứ tưởng mình đi muộn, hóa ra mình lại là người đến sớm nhất.
Đến cửa H3 thấy thầy Cường đứng ở cửa, sau khi vào hội trường mới biết thầy đứng ngóng vì hội trường khá vắng.
Lúc vào thì thầy hỏi 7A sao vắng thế, mình thấy thương thầy và thất vọng về lớp vl.
Các bạn thử nghĩ các bạn là thầy, tổ chức ra 1 buổi nói chuyện để thu thập ý kiến của sinh viên, mà chỉ có lèo tèo vài người thì còn có hứng thú không để mà nói chuyện?
Các buổi trước mình cứ nghĩ điểm danh thì buổi này lớp sẽ đông hơn nhưng ko phải thế. Các bạn ko sợ và cũng chả coi mình ra gì Dành cho một số người - Page 2 833259 Không coi thầy chủ nhiệm ra gì. Vì các bạn chưa nhận được hình phạt nào từ sự vô ý thức của mình.
Các lần điểm danh trước, mình đã bỏ qua và ko nói với thầy chủ nhiệm, trong phiếu đánh giá sinh viên mình cũng ko cho ai trung bình vì ko tham gia các hoạt động của trường. Nhưng lần này thì chắc là mình phải làm căng 1 tí vì lớp mình tệ quá rồi. Suốt ngày bị đem ra so với lớp 7B.
--------
Một việc nữa mà mình muốn nói từ lâu, nhưng do nể anh em trong lớp nên mình cũng ko muốn nói. Đó là việc mất trật tự trong lớp.
Mình nói thẳng là các bạn lớn rồi, không còn là trẻ con, nhưng các bạn xử sự như những đứa trẻ. Các bạn không những nói nhiều (như đàn bà) trong giờ mà còn nói to, việc các bạn nói chuyện mình ko cấm, nhưng mong các bạn nói bé đi, thứ nhất là để các thầy ko cảm thấy khó chịu, dạy học mệt mỏi mà vào lớp thì ồn ào, thứ hai là để tôn trọng thầy giáo và mọi người, trong lớp không phải ai cũng không muốn nghe giảng như các bạn.
Nhiều lần mình quay xuống bảo các bạn trật tự nhưng hình như các bạn kệ con mẹ mình vậy, bố nói kệ bố. Những lúc như thế mình chỉ muốn đứng lên và nói thật to: "Im con mẹ mồm chúng mày vào". Thật sự là như thế.
Khổ thân thầy Cường và thầy Thuyên Anten. Thầy nào cũng như thầy Bình Dị thì có lẽ lớp sẽ khá hơn.
----------
Mình xin phép nói thẳng tên một số bạn ra, mong các bạn nể mình và nể các thầy cũng như nể những bạn không giống như các bạn.

Nguyễn Thành Luận, Nguyễn Mạnh Linh, Nguyễn Văn Dũng, Tần Lê Phượng, Vũ Phú Hải, Nguyễn Đình Giang, Trần Việt Thắng, Nguyễn Mạnh Cường, Nguyễn Khắc Việt, Phạm Quang Hưng.
Và một số người ko muốn nói tên

Ai cảm thấy ko ưng thì comment lại đây nhé!
Nếu các bạn còn tiếp tục thì mình sẽ lập sơ đồ lớp, cố định chỗ ngồi và gửi cho thầy 1 backlist gồm tên các bạn. Các bạn đối với mình thế nào, mình sẽ đối với các bạn thế đó.

Cho chữ to tí đọc cho dễ

Được sửa bởi Admin ngày Wed Nov 02, 2011 10:36 pm; sửa lần 1.

https://hvktqs.1forum.biz

26Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Thu Nov 03, 2011 10:17 pm

zking

zking
Trung sĩ 6
Trung sĩ 6

hình như quen quen lol
nếu mình đoán ko nhầm cái giọng điệu này Laughing

27Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Thu Nov 03, 2011 10:43 pm

Tran Quoc Minh

Tran Quoc Minh
Binh trưởng 1
Binh trưởng 1

Lập sơ đồ lớp đi lớp trưởng à worried . Tuy anh là thành viên mới của lớp, ko thực sự rõ tình hình của lớp nhưng đa phần anh thấy là ý thức 1 số bạn ko phải là ko đến nỗi tệ; tuy nhiên cứ vị nể tình anh em trong lớp thì cuối cùng cũng ko quản lý ra hồn đâu.

Lập sơ đồ lớp, ép plastic lại rồi đưa lên bàn của thầy, nhờ thầy cứ ai léng phéng thầy nhìn đó mà nhắc, ghi tên trừ điểm chuyên cần hay kỷ luật ra sao có thể để thầy xử lý.

Còn cụm từ "nói nhiều như đàn bà" thì ko nên so sánh thế =.= 7 quý cô trong lớp mình ngoan lắm Laughing . Chẳng qua những người nói nhiều vì chả có việc gì để mà làm nên mới lôi đủ thứ trên trời dưới biển ngoài ngõ quanh hẻm mà chém loạn lên thôi Neutral .

Việc họp mặt khoa với lớp thì anh xin lỗi đã ko tham gia được, hôm đó anh đi học ghép 6 tiết liền buổi chiều, ko nghỉ được Sad .

https://www.facebook.com/cavoitaitho

28Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Thu Nov 03, 2011 10:49 pm

admin

admin
1st
1st

Tran Quoc Minh đã viết:Lập sơ đồ lớp đi lớp trưởng à worried . Tuy anh là thành viên mới của lớp, ko thực sự rõ tình hình của lớp nhưng đa phần anh thấy là ý thức 1 số bạn ko phải là ko đến nỗi tệ; tuy nhiên cứ vị nể tình anh em trong lớp thì cuối cùng cũng ko quản lý ra hồn đâu.

Lập sơ đồ lớp, ép plastic lại rồi đưa lên bàn của thầy, nhờ thầy cứ ai léng phéng thầy nhìn đó mà nhắc, ghi tên trừ điểm chuyên cần hay kỷ luật ra sao có thể để thầy xử lý.

Còn cụm từ "nói nhiều như đàn bà" thì ko nên so sánh thế =.= 7 quý cô trong lớp mình ngoan lắm Laughing . Chẳng qua những người nói nhiều vì chả có việc gì để mà làm nên mới lôi đủ thứ trên trời dưới biển ngoài ngõ quanh hẻm mà chém loạn lên thôi Neutral .

Việc họp mặt khoa với lớp thì anh xin lỗi đã ko tham gia được, hôm đó anh đi học ghép 6 tiết liền buổi chiều, ko nghỉ được Sad .
thank anh đã góp ý

29Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Fri Nov 04, 2011 10:23 am

haiduong

haiduong
Hạ sĩ 1
Hạ sĩ 1

LT này tôi muốn nói điều này.Mà đm xin lỗi tao muốn nói với mày câu này.Mày sử dụng từ ngữ đàng hoàng đc ko.Tao cũng như môt số thằng khác vẫn tôn trọng mày mà mày ăn nói thế à.Sáng nay đi học tao mới biết chuyện vào đọc cho rõ ràng.Thì cái đm "Im con mẹ mồm chúng mày vào" mày nghĩ thế đúng không ngay cả trong suy nghĩ mày còn nghĩ thế thì cái đm mày chẳng cần phải nói ra đâu bọn tao cũng hiểu.Còn những bài comment ở dưới tao xin lỗi có những lời lẽ đồng ý với mày có những lời lẽ ko đồng ý tao cũng đồng ý là lớp ồn nhưng xin lỗi mày chẳng còn tí quyền lồn gì mà đòi nói như vậy.

Thằng Thanh nữa tao địt thèm nói với mày nữa sáng nay tao nt cho mày oy đấy.Tao địt thèm nói nữa.

Còn thằng toilatoi nữa tao địt vào mồm mày ấy "chúng" cái lồn.Tao chẳng quen biết thằng nào và cũng chẳng nhờ vả thằng lồn nào để vào đc cái trường này nhá mày địt phải nói thế đâu bố đang hối hận vì phải học chung cùng những thằng đại loại như mày đấy."Ngu như bò" uh bọn bố mày ngu nhưng mà xin lỗi giỏi thì mày lên lớp đứng trc bục giảng mà bô bô nhá chứ việc lồn gì vào "cắn" 1 cái oy địt dám xưng tên như thê!!!!

30Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Fri Nov 04, 2011 12:48 pm

admin

admin
1st
1st

haiduong đã viết:LT này tôi muốn nói điều này.Mà đm xin lỗi tao muốn nói với mày câu này.Mày sử dụng từ ngữ đàng hoàng đc ko.Tao cũng như môt số thằng khác vẫn tôn trọng mày mà mày ăn nói thế à.Sáng nay đi học tao mới biết chuyện vào đọc cho rõ ràng.Thì cái đm "Im con mẹ mồm chúng mày vào" mày nghĩ thế đúng không ngay cả trong suy nghĩ mày còn nghĩ thế thì cái đm mày chẳng cần phải nói ra đâu bọn tao cũng hiểu.Còn những bài comment ở dưới tao xin lỗi có những lời lẽ đồng ý với mày có những lời lẽ ko đồng ý tao cũng đồng ý là lớp ồn nhưng xin lỗi mày chẳng còn tí quyền lồn gì mà đòi nói như vậy.

Thằng Thanh nữa tao địt thèm nói với mày nữa sáng nay tao nt cho mày oy đấy.Tao địt thèm nói nữa.

Còn thằng toilatoi nữa tao địt vào mồm mày ấy "chúng" cái lồn.Tao chẳng quen biết thằng nào và cũng chẳng nhờ vả thằng lồn nào để vào đc cái trường này nhá mày địt phải nói thế đâu bố đang hối hận vì phải học chung cùng những thằng đại loại như mày đấy."Ngu như bò" uh bọn bố mày ngu nhưng mà xin lỗi giỏi thì mày lên lớp đứng trc bục giảng mà bô bô nhá chứ việc lồn gì vào "cắn" 1 cái oy địt dám xưng tên như thê!!!!
Xin lỗi ai thế nhỉ?
Mình bị xâm phạm quyền lợi thì việc nói ra những câu như thế có gì là sai?
Trước khi viết bài này mình cũng đã nghĩ là sẽ có người đồng ý, có người không thích. Nhưng việc này tái diễn rất nhiều lần rồi. Đơn giản vì các bạn không coi ai ra gì trước. Nên mình cũng có quyền ko coi các bạn ra gì. Đơn giản vậy thôi. Nếu các bạn sống ở nước ngoài thì có lẽ đã bị đào thải lâu rồi ^^

31Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Fri Nov 04, 2011 1:11 pm

avrillavigne

avrillavigne
Thiếu tướng 1
Thiếu tướng 1

hix.mình cũng ko đến.xl admin nha.rút kinh nghiệm...

32Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Fri Nov 04, 2011 1:27 pm

avrillavigne

avrillavigne
Thiếu tướng 1
Thiếu tướng 1

nhưng mà cũng thấy thất vọng quá...có lỗi thì nhận mẹ nó luôn đi.cú đm đit cha mãi.chả ra cái đéo gi.tôi đéo có tư cách nói các ông nhưng thịnh là lớp trưởng.nó có cái khó riêng.nói thế cũng vì lớp thôi.nó nói đúng thì các ông im mẹ miêng lại mà nghe đi.còn nếu ko muốn nhận mình sai thì đừng thế nữa....vào topic mà thấy anh em chửi nhau chán quá..định chửi vài câu nhưng..thôi.

33Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Fri Nov 04, 2011 5:18 pm

TheWay

TheWay
Học viên 1
Học viên 1

"Im con mẹ mồm chúng mày vào "
mày cảm thấy nói được thì cứ nói.
Còn cái kiểu việc lồn gì cũng tại người khác ,lỗi chúng nó,thì tao xin lỗi mày đéo ngoan như mày nghĩ đâu.
Còn cái cách mà mày nghĩ là "hay" của mày đã nói lên hết cái độ bựa của mày rồi.
Kêu lớp nói chuyện ,à quên ở dưới nói chuyện mtt ,vậy có phải mày thích lớp mtt hoen nữa không mà kêu thầy dd với tố thầy.
hay cái lý do đơn giản chỉ là cho bõ tức là "cho chết mẹ chúng mày đi" là "bố bị mắng thì chúng mày cũng không yên đâu"
trước hôm thứ 4 mày có nhắc mọi người đi ko .hay đấy ko phải trách nhiệm của mày.
Tao đồng ý làm lớp trưởng là khổ ,là mệt nhưng cái gì cũng có cái giá của nó.(còn giá của nó thế nào mày là ngừơi rõ nhất)
Nhưng không phải vì thế mà muốn nói thế nào cũng được ,thích làm gì thì làm.
Còn cái kiểu
Admin đã viết:Nếu các bạn sống ở nước ngoài thì có lẽ đã bị đào thải lâu rồi ^^
Xin lõi,cố chạy ra nước ngoài mà học
toilatoi đã viết:lên lóp nhìn thấy những thằng như thế ức chế đíu muốn học nữa. đuổi mẹ chúng nó đi. ko học thì biến lên lớp thì ngu như bò thế mà cũng đỗ đại học dc.hjx bức xúc quâ!

Tội nghiệp mày quá Tuyền ạ ,phải học với "1 lũ bò" nhục lắm nhỉ .Thôi bỏ học mẹ mày đi đõ phải nhìn thấy "bò" .Còn mày chả có tư cách loz gì mà đuổi học "con bò" nào trong mắt mày đâu .Còn mày thắc mác sao mấy "con bò" trong mắt mày đõ đại học thì tao xin lỗi tao không biết mày học cấp 3 thế nào ,thi đại hoc bao nhiêu điểm .Nhưng Mấy "con bò" bọn tao cũng phải học mới thi được chứ đéo ngon như mày nghĩ đâu. Mà mày có chắc mày thông minh hơn những đứa mày coi là bò không.

Đúng ,nói chuyện là sai .Mà ở dưới thường nói chuyện nhiều .Nhưng có chắc ở trên không nói
Nếu đã sai thì nhắc nhở người ta cho tử tế thì tốt cho cả lớp .Chứ cái kiểu đấy chỉ phản tác dụng thôi .

34Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Fri Nov 04, 2011 6:52 pm

TryMore0211

TryMore0211
Super Member
Super Member

Cuối cùng là ra chửi nhau chẳng ra cái quái gì...Cũng k biết nói gì thêm nhưng thật sự thôi k nói nữa. Chốt một câu là thân ai người ấy lo. Thế thôi! Thôi tôi có nói câu nào thì cho t rút lại...Tôi cũng đéo thích tham gia mấy cái vụ này đơn giản vì ngu thì chết,khôn thì sướng. Thôi tôi xin lỗi cho tất cả. Delete bài viết trước !

35Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Fri Nov 04, 2011 9:39 pm

haiduong

haiduong
Hạ sĩ 1
Hạ sĩ 1

Tùy chúng mày cứ bình luận thoải mái.Học thì học hok thích học bố mày nghỉ chúng mày khác lồng gì tao ma hóng cái mồm lên.Còn tên thì rõ ràng rồi hok cần hỏi nhiều.lớp có 2 thằng Hải thẳng P.Hải hok phải thì còn hỏi nữa hok

36Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Fri Nov 04, 2011 9:49 pm

MinhThang

MinhThang
Học viên 1
Học viên 1

abc

Được sửa bởi MinhThang ngày Fri Nov 04, 2011 11:42 pm; sửa lần 2.

37Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Fri Nov 04, 2011 10:51 pm

0.1.2.3.7.8.9.10.11

0.1.2.3.7.8.9.10.11
Tân binh
Tân binh

đề nghị anh em mỗi người làm chai dr.thanh

38Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Sat Nov 05, 2011 2:24 am

haiduong

haiduong
Hạ sĩ 1
Hạ sĩ 1

toilatoi : Tuyền cần tìm phòng trọ giá rẻ và cần bạn nào để ở ghép cùng. xóm trọ của Tuyền bị phá trước tết này Tuyền đang cần mọi người giúp đỡ . vậy ai có thông tin gì cho Tuyền biết sớm với nhé, cám ơn các bạn nhiều lắm. có tin gì lien lạc với Tuyền vào số 0989304482 nhé!

39Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Sat Nov 05, 2011 2:46 pm

Baby_Me0

Baby_Me0
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

là Tuyền sao Sad

40Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Sat Nov 05, 2011 4:53 pm

Sadiess

Sadiess
Học viên 1
Học viên 1

toilatoi đã viết:tôi đòng ý với Thịnh.ko thể để lớp nthe mãi dc. lên lóp nhìn thấy những thằng như thế ức chế đíu muốn học nữa. đuổi mẹ chúng nó đi. ko học thì biến lên lớp thì ngu như bò thế mà cũng đỗ đại học dc.hjx bức xúc quâ!

ai ngu như bò ?
đuổi ai ?
mày tin tao đánh mày giữa lớp ko ?

41Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Sat Nov 05, 2011 6:48 pm

admin

admin
1st
1st

@Đức: Tôi nghĩ cách giải quyết bằng việc đánh nhau nó trẻ con quá, mà nhiều khi hậu quả khó lường, đó chỉ là cách giải quyết của thời trẻ tuổi, nông nổi, hoặc của những thằng đầu đường xó chợ. Tôi sẽ tổ chức 1 buổi nói chuyện về vấn đề này ở trên lớp, thống nhất quan điểm, ai sai thì sẽ phải nhận lỗi và xin lỗi. Mong là mọi người sẽ tham gia đầy đủ để việc này đuợc giải quyết nhanh chóng.
@TheWay:

42Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Sat Nov 05, 2011 7:03 pm

admin

admin
1st
1st

TheWay đã viết:"Im con mẹ mồm chúng mày vào "
mày cảm thấy nói được thì cứ nói.
Còn cái kiểu việc lồn gì cũng tại người khác ,lỗi chúng nó,thì tao xin lỗi mày đéo ngoan như mày nghĩ đâu.
Còn cái cách mà mày nghĩ là "hay" của mày đã nói lên hết cái độ bựa của mày rồi.
Kêu lớp nói chuyện ,à quên ở dưới nói chuyện mtt ,vậy có phải mày thích lớp mtt hoen nữa không mà kêu thầy dd với tố thầy.
hay cái lý do đơn giản chỉ là cho bõ tức là "cho chết mẹ chúng mày đi" là "bố bị mắng thì chúng mày cũng không yên đâu"
trước hôm thứ 4 mày có nhắc mọi người đi ko .hay đấy ko phải trách nhiệm của mày.
Tao đồng ý làm lớp trưởng là khổ ,là mệt nhưng cái gì cũng có cái giá của nó.(còn giá của nó thế nào mày là ngừơi rõ nhất)
Nhưng không phải vì thế mà muốn nói thế nào cũng được ,thích làm gì thì làm.
Còn cái kiểu
Xin lõi,cố chạy ra nước ngoài mà học
Tội nghiệp mày quá Tuyền ạ ,phải học với "1 lũ bò" nhục lắm nhỉ .Thôi bỏ học mẹ mày đi đõ phải nhìn thấy "bò" .Còn mày chả có tư cách loz gì mà đuổi học "con bò" nào trong mắt mày đâu .Còn mày thắc mác sao mấy "con bò" trong mắt mày đõ đại học thì tao xin lỗi tao không biết mày học cấp 3 thế nào ,thi đại hoc bao nhiêu điểm .Nhưng Mấy "con bò" bọn tao cũng phải học mới thi được chứ đéo ngon như mày nghĩ đâu. Mà mày có chắc mày thông minh hơn những đứa mày coi là bò không.

Đúng ,nói chuyện là sai .Mà ở dưới thường nói chuyện nhiều .Nhưng có chắc ở trên không nói
Nếu đã sai thì nhắc nhở người ta cho tử tế thì tốt cho cả lớp .Chứ cái kiểu đấy chỉ phản tác dụng thôi .
Trước hết mình muốn hỏi bạn là ai?
Mình muốn hỏi bạn là từ trước đến giờ mình đã tố thầy điểm danh hộ bao giờ chưa?
Bạn phải hiểu là vì lí do gì mà mình phải làm thế. Cái nữa là mình chưa bị mắng vì cái chuyện các bạn ko đi nghe nói chuyện, hay là vì các bạn mất trật tự bao giờ cả. Suy nghĩ 1 tí đi nhé. Đừng vì những câu nói ko lọt tai của mình mà nói linh tinh Wink Còn giá của vịêc đuợc làm lớp trửong thì mình cũng chưa biết là cái j`. Từ trc đến h mình cũng chả đc 1 điểm cộng hay điểm thửong nào, nếu bạn nào biết thì chỉ mình nhé. À chắc là có đuợc 50k mỗi kì học. ^^ nhiều quá tiêu mãi k hết.
Anyway, thanks for your comment!

43Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Sat Nov 05, 2011 8:01 pm

congtu_vip

congtu_vip
Học viên 1
Học viên 1

anh thấy mãi rồi mày mới khôn ra đấy Thịnh! mày cũng vì nóng nhất thời, giờ tổ chức nói chuyện trước lớp là đúng! góp ý mày luôn, đầu buổi nói chuyện đấy mày nên xin lỗi vì những câu ko lọt tai mày nói, ko thì cũng chả ai buồn nói chuyện đâu!

44Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Sat Nov 05, 2011 10:15 pm

haiduong

haiduong
Hạ sĩ 1
Hạ sĩ 1

đc chúng tôi chờ đợi ở ông 1 điều gì đó

45Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Sat Nov 05, 2011 10:57 pm

thanhcong_39

thanhcong_39
Học viên 2
Học viên 2

nóng quá!!!! mọi người trong lớp cùng có tương lai tốt đẹp hơn thôi mà. bớt nóng bớt nóng.....

46Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Sun Nov 06, 2011 1:57 am

admin

admin
1st
1st

congtu_vip đã viết:anh thấy mãi rồi mày mới khôn ra đấy Thịnh! mày cũng vì nóng nhất thời, giờ tổ chức nói chuyện trước lớp là đúng! góp ý mày luôn, đầu buổi nói chuyện đấy mày nên xin lỗi vì những câu ko lọt tai mày nói, ko thì cũng chả ai buồn nói chuyện đâu!
@Huy Hùng: Ko phải là vì nóng nhất thời mà tôi làm như thế này. Nếu vì nóng nhất thời thì cái topic này phải có từ lâu lắm rồi. Nhiều lúc ở lớp bực mình, muốn làm cái topic kiểu như thế này, nhưng về đến nhà lại nguôi nguôi, nên thôi. Còn việc tôi phải làm j` thì tôi biết oh go on

47Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Sun Nov 06, 2011 3:25 am

TryMore0211

TryMore0211
Super Member
Super Member

Nói thật không buồn dây !

48Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Sun Nov 06, 2011 10:46 am

cuongbus

cuongbus
Super Member
Super Member

nói chung giờ lập cái sơ đồ là hợp lý nhất, k chửi nhau nữa, ai có lỗi thì thầy giáo cứ đè sơ đồ lớp ra mà đập

49Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Sun Nov 06, 2011 6:03 pm

admin

admin
1st
1st

cuongbus đã viết:nói chung giờ lập cái sơ đồ là hợp lý nhất, k chửi nhau nữa, ai có lỗi thì thầy giáo cứ đè sơ đồ lớp ra mà đập
với những thầy hiền như thầy Cường thì sơ đồ lớp ko khả quan lắm, mỗi người phải tự biết nghĩ đi thôi Smile

50Dành cho một số người - Page 2 Empty Re: Dành cho một số người Sun Nov 06, 2011 9:23 pm

acatel

Binh bét
Binh bét

Stop chửi nhau đê....

Bình chọn Vịnh Hạ Long là 1 trong 7 kỳ quan thiên nhiên thế giới bằng cách soạn tin nhắn : HL gửi 147 hoặc vào trang [You must be registered and logged in to see this link.] để bình chọn
Vì niềm tự hòa đất nước VN
Laughing

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next