Học viện kỹ thuật quân sự
Hãy đăng nhập để có thể dùng đầy đủ chức năng của forum

Join the forum, it's quick and easy

Hãy đăng nhập để có thể dùng đầy đủ chức năng của forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

100 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội

You are not connected. Please login or register

em mới vô, mọi ngf giúp với

glory_L
_Allvis_
174hp
duyphuc
admin
TryMore0211
lucbacdel13
cuongbus
Baby_Me0
Keep Smiling
14 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

1em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty em mới vô, mọi ngf giúp với Sat Jan 03, 2009 4:52 pm

Keep Smiling

Keep Smiling
Học viên 2
Học viên 2

First topic message reminder :

đề của topic là:Enviroment pollution in Khánh hoà and all over the world

51em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 23, 2009 10:33 pm

dzit_con_ol

dzit_con_ol
Sao Đỏ
Sao Đỏ

duyphuc đã viết:
dzit_con_ol đã viết:nhóc tên Trân á. Tên hạy vậy sao. kết roài đó cho a nick e đi mình nc Embarassed
biết ngay là sẽ có thằng như này mà lol Cường bú tập 2 rồi đây oh go on
lài ô đừng có mà vơ đũa cả nắm ăn shit cả đống nghen . giận roài đó . đẳng cấp tôi nó khạc ô ạ he he

52em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Tue Nov 24, 2009 1:53 pm

glory_L

glory_L
Hạ sĩ 6
Hạ sĩ 6

bọn này chém gió ghê quá
từ khi có em vào 4rum khí thế hẳn he he

53em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Tue Nov 24, 2009 1:54 pm

glory_L

glory_L
Hạ sĩ 6
Hạ sĩ 6

giải thích hộ em nó cái

Phương pháp chém gió căn bản

Trước hết, chém gió phải tự tin, không chém thì thôi, một khi đã vung đao lên thì không được nao núng, không được ấp úng, không được lúng túng, phải chém một mạch cho đối thủ kinh hồn bạt vía, không kịp phản kháng Nhớ là phải cực kì côn đồ và hung hãn, chém cho đối phương không kịp vuốt mặt

Thứ hai, nếu chỉ ngồi im một chỗ mà chém thì không ai tin, sở dĩ gọi là chém gió vì khi các cao thủ chém hai tay vung ra như xuất đao, khuôn mặt phải biểu cảm, đứng lên ngồi xuống nhịp nhàng

Thứ ba, chém gió phải đúng đối tượng, tùy theo lứa tuổi, giới tính mà có những cách chém khác nhau, không cách nào giống cách nào, luyện tới cảnh giới tối cao chính là chém được với mọi đối tượng vậy

Thứ tư, chém gió phải đúng lúc, chém gió lúc đi nhậu cùng anh em khác chém gió lúc đi cưa gái, chém gió lúc ngồi trong lớp khác chém gió lúc đi trên sân trường

54em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Tue Nov 24, 2009 2:34 pm

Keep Smiling

Keep Smiling
Học viên 2
Học viên 2

Em ko thèm chém gió làm gì, gió có chi mô mà chém? Rolling Eyes .
Ơ nhưng mà cho em hỏi, nếu làm đề topic nói về shopping thì nên nêu những ý gì ạ? Ai có ý gì thì gợi ý cho em với,chỉ cần gợi ý 1 số ý thôi,ko cần phải nêu hết bài như anh Glory_L(làm vậy em lười đi mất Embarassed ). Em canh thiu trước nhá. big grin

55em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Tue Nov 24, 2009 5:27 pm

duyphuc

duyphuc
Super Member
Super Member

hờ,mấy cái này cứ google mà gõ em ơi whistling
ví dụ nè( đây là 1 bài của thành viên "long_romano" trên diễn đàn của sinh viên trường đại học giao thông vận tải tp.HCM)
Shopping.
Shopping is one of the most women’s hobbies. When they need something, they can go out and buy in the nearest shop or get a ring to the shop. It’s very convenient, easy and fast. But in the free time, they uauslly want o go shopping because they fell that is a relaxtion.
They can look many things, many kinds and compare the price, the quality and choose the best things for their family or buy nothing. So, if they don’t have a lots of money, they still can go shopping.
And I, I don’t like to go shopping because I think it takes me alots of time. But sometime, I must to go shopping with my mother because she want a person for lifting something. I push the trolley after my mother and wait when she buy. It’s very bored.
I think almost of the men are agree with me, they don’t like go shopping.

56em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Tue Nov 24, 2009 9:16 pm

Baby_Me0

Baby_Me0
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

hí hí he he

57em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Tue Nov 24, 2009 9:32 pm

zking

zking
Trung sĩ 6
Trung sĩ 6

hờ hờ big grin
Liêm chém gì mà ghê thế Laughing
hết bị ban nik Cool
đã quay trở lại lợi hại hơn trước gấp 1 , 2 lần rì đoá Evil or Very Mad

58em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Tue Nov 24, 2009 9:38 pm

Keep Smiling

Keep Smiling
Học viên 2
Học viên 2

Hừm, cảm ơn anh Duyphuc. Đây là bài em làm dựa vào bài mẫu mà anh cho nè:
"Shopping is one of the most women's hobbies.When they need something, they have to go out to buy. That is shopping. There are many places for them to go shopping : markets, supermarkets or some shops on the streets,... After viewing the items, they can choose the best things for them. If they don't have enough money, they can only look, refer or update some prices on the market. Now, there are many ways to go shopping. They can search on the internet,choose the things that they like and buy them through internet. If not,they can also get a ring to the shop. It's more convenient, easier and faster. It's also necessary for those who don't have time to go shopping."
Mấy anh xem đc ko, có gì sai chỉnh hộ em với. Neutral

Được sửa bởi Keep Smiling ngày Wed Nov 25, 2009 3:59 pm; sửa lần 1.

59em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Tue Nov 24, 2009 10:07 pm

duyphuc

duyphuc
Super Member
Super Member

cảm ơn anh rồi hừm 1 câu ở đằng trước Shocked

60em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Tue Nov 24, 2009 10:18 pm

Keep Smiling

Keep Smiling
Học viên 2
Học viên 2

Đó là hắng giọng, 1 cách nói trịnh trọng chứ? he he .Vấn đề là anh xem đã ổn chưa? Bài em làm ý Sup?

61em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Tue Nov 24, 2009 10:21 pm

zking

zking
Trung sĩ 6
Trung sĩ 6

bài em này ... nói chung với ank là sai hết rồi Laughing
lí do thì hỏi bọn nó ấy whistling

62em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Tue Nov 24, 2009 10:39 pm

dzit_con_ol

dzit_con_ol
Sao Đỏ
Sao Đỏ

chưa bao h thấy a e nhiệt tình thế. mình mà nhờ chắc rờ đến tết 20xx o ý rúp mình Laughing

63em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Tue Nov 24, 2009 10:50 pm

glory_L

glory_L
Hạ sĩ 6
Hạ sĩ 6

thằng linh spam linh tinh oy. lẽ ra mày phải bị cách chức xuống học viên 2 chứ
Laughing

64em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Wed Nov 25, 2009 3:57 pm

Keep Smiling

Keep Smiling
Học viên 2
Học viên 2

Ơ mấy anh này hỏi một đằng mà cứ trả lời một nẻo! waiting
Zking,em sai chỗ nào thế? Biết lỗi sai thì phải chỉ cho ngf ta để ngf ta sửa chứ? Exclamation

65em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Wed Nov 25, 2009 4:33 pm

glory_L

glory_L
Hạ sĩ 6
Hạ sĩ 6

Keep Smiling đã viết:. . It's also necessary for those who don't have time to go shopping."
Mấy anh xem đc ko, có gì sai chỉnh hộ em với. Neutral

it 's necessary to help them whom have no time to go shopping
ko bít có đúng ko
hình như là dùng 'those ' bị sai rùi
thằng linh đừng có chém gió nữa nhá

66em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 3 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Dec 07, 2009 12:45 pm

empty1023

Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

chả hiểu gì cũng vào chém 1 câu ^^!
chuẩn big grin

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3