Học viện kỹ thuật quân sự
Hãy đăng nhập để có thể dùng đầy đủ chức năng của forum

Join the forum, it's quick and easy

Hãy đăng nhập để có thể dùng đầy đủ chức năng của forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

100 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội

You are not connected. Please login or register

em mới vô, mọi ngf giúp với

glory_L
_Allvis_
174hp
duyphuc
admin
TryMore0211
lucbacdel13
cuongbus
Baby_Me0
Keep Smiling
14 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

1em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty em mới vô, mọi ngf giúp với Sat Jan 03, 2009 4:52 pm

Keep Smiling

Keep Smiling
Học viên 2
Học viên 2

First topic message reminder :

đề của topic là:Enviroment pollution in Khánh hoà and all over the world

26em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Sun Nov 15, 2009 11:45 pm

no_love90

no_love90
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

thịt con dzit đê Laughing

http://acmepeers.com/?u=bqkd

27em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Sun Nov 15, 2009 11:46 pm

no_love90

no_love90
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

og nhầm ah, 2 sao đỏ đấy

28em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 16, 2009 2:40 pm

duyphuc

duyphuc
Super Member
Super Member

_Allvis_ đã viết:
dzit_con_ol đã viết:nói chung lớp rất hoan ngênh ng mới . giới thịu với e a là chủ tịch lớp ^^ a sẽ sai thg admin làm rúp e cái topic này nhoc cứ yên tâm

em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 0.4217064_1_1
vãi chưởng lol lol lol

29em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 16, 2009 5:22 pm

no_love90

no_love90
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

duyphuc đã viết:
_Allvis_ đã viết:
dzit_con_ol đã viết:nói chung lớp rất hoan ngênh ng mới . giới thịu với e a là chủ tịch lớp ^^ a sẽ sai thg admin làm rúp e cái topic này nhoc cứ yên tâm

em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 0.4217064_1_1
vãi chưởng lol lol lol
ặc, lại spam kiủ này

30em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Tue Nov 17, 2009 8:57 pm

Keep Smiling

Keep Smiling
Học viên 2
Học viên 2

Canh thiu mấy anh or chú(tại còn nhỏ ). Mà lớp chi toàn con trai vậy ạ? Surprised Thấy cái avatar con gái nên tưởn là chị chứ. Sr nhìu ạ. Neutral

31em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Tue Nov 17, 2009 9:29 pm

duyphuc

duyphuc
Super Member
Super Member

tieuthu_saobang_2810 đã viết:Canh thiu mấy anh or chú(tại còn nhỏ ). Mà lớp chi toàn con trai vậy ạ? Surprised Thấy cái avatar con gái nên tưởn là chị chứ. Sr nhìu ạ. Neutral
còn nhỏ mà chém ác vây nhóc,có tương lai đó Razz
gọi anh cho nó trẻ nhá,hơn e có 5,6 tuổi thôi mà Smile
công nhận là lớp a nhiều con trai thật(học viện kỹ thuật quân sự mà :-> ) lớp có con gái nhưng mà hơi "ít nói" nên ko thấy thôi big grin

32em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Sun Nov 22, 2009 8:19 pm

dzit_con_ol

dzit_con_ol
Sao Đỏ
Sao Đỏ

bé ở nha trang ah . nhà nhóc gần biển o ???

33em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Sun Nov 22, 2009 8:47 pm

Keep Smiling

Keep Smiling
Học viên 2
Học viên 2

Ko gần biển lắm ạ. Đạp xe 1 phút 30 giây thì tới nơi. 5 phút đi bộ cũng tới. big grin

34em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Sun Nov 22, 2009 8:51 pm

glory_L

glory_L
Hạ sĩ 6
Hạ sĩ 6

Keep Smiling đã viết:Ko gần biển lắm ạ. Đạp xe 1 phút 30 giây thì tới nơi. 5 phút đi bộ cũng tới. big grin
oy thích nhỉ. nhà có chị gái nữa ko em
chém gió khá thật
tương lai còn triển vọng big grin

35em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Sun Nov 22, 2009 8:56 pm

Keep Smiling

Keep Smiling
Học viên 2
Học viên 2

Chém gió nghĩa là gì thế ạ? Em có 1 chị gái.20/11 mấy anh đi chơi vui chứ?

36em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Sun Nov 22, 2009 9:05 pm

_Allvis_

_Allvis_
1st
1st

Keep Smiling đã viết:Chém gió nghĩa là gì thế ạ? Em có 1 chị gái.20/11 mấy anh đi chơi vui chứ?

Nói thế là có nhiều đứa nữa muốn nói chuyện vs em roài đấy Laughing

37em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Sun Nov 22, 2009 9:08 pm

glory_L

glory_L
Hạ sĩ 6
Hạ sĩ 6

anh đây chẳng hạn
big grin . em tên là rì thế nhỉ

38em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Sun Nov 22, 2009 9:11 pm

Keep Smiling

Keep Smiling
Học viên 2
Học viên 2

Cũng chẳng hiểu gì cả! Neutral . Em có thấy mấy từ "chém gió" nhưng mà ko hiểu nghĩa là gì hết Exclamation.Tên là Trân,có chi ko? oh go on

39em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 23, 2009 2:07 pm

duyphuc

duyphuc
Super Member
Super Member

cái bọn này thấy em nó thật thà là bắt đầu.... rồi đấy nailbitting
Keep Smiling đã viết:Cũng chẳng hiểu gì cả! Neutral . Em có thấy mấy từ "chém gió" nhưng mà ko hiểu nghĩa là gì hết
lên google mà gõ em à,cái j` cũng có big grin

40em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 23, 2009 2:49 pm

no_love90

no_love90
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

ùi xời, giải thích hộ e ý luôn đi lại còn dài dòng, bố cái thằng

41em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 23, 2009 5:19 pm

duyphuc

duyphuc
Super Member
Super Member

tao cũng có biết chém gió là j` đâu mà giải thích lol

42em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 23, 2009 5:21 pm

_Allvis_

_Allvis_
1st
1st

Đổi chủ đề đê , mấy bài nhạc nền ngoài hay ko Neutral

43em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 23, 2009 7:29 pm

dzit_con_ol

dzit_con_ol
Sao Đỏ
Sao Đỏ

nhóc tên Trân á. Tên hạy vậy sao. kết roài đó cho a nick e đi mình nc Embarassed

44em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 23, 2009 7:30 pm

dzit_con_ol

dzit_con_ol
Sao Đỏ
Sao Đỏ

a nghĩ đây là chém gió đấy e ạ he he
Keep Smiling đã viết:Chém gió nghĩa là gì thế ạ? Em có 1 chị gái.20/11 mấy anh đi chơi vui chứ?

45em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 23, 2009 7:56 pm

duyphuc

duyphuc
Super Member
Super Member

dzit_con_ol đã viết:nhóc tên Trân á. Tên hạy vậy sao. kết roài đó cho a nick e đi mình nc Embarassed
biết ngay là sẽ có thằng như này mà lol Cường bú tập 2 rồi đây oh go on

46em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 23, 2009 9:08 pm

Keep Smiling

Keep Smiling
Học viên 2
Học viên 2

Chém gió nghĩa là nổ? Suspect

47em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 23, 2009 9:26 pm

duyphuc

duyphuc
Super Member
Super Member

Keep Smiling đã viết:Chém gió nghĩa là nổ? Suspect
chuẩn

48em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 23, 2009 9:35 pm

Keep Smiling

Keep Smiling
Học viên 2
Học viên 2

Ý nói kêu em nổ à? Em giống nói phét lắm hả? Suspect Exclamation

49em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 23, 2009 10:01 pm

duyphuc

duyphuc
Super Member
Super Member

thay mặt VA a sr e,thằng này còn nhỏ chưa biết cách ăn nói chứ lòng dạ nó tốt lắm,ko có ý j` đâu big grin

50em mới vô, mọi ngf giúp với - Page 2 Empty Re: em mới vô, mọi ngf giúp với Mon Nov 23, 2009 10:32 pm

dzit_con_ol

dzit_con_ol
Sao Đỏ
Sao Đỏ

Keep Smiling đã viết:Ý nói kêu em nổ à? Em giống nói phét lắm hả? Suspect Exclamation
thì e kiu e hem bít chém ró là rỳ bi h bít là nổ rồi đấy thôi. A là thế để nhóc có động lực nghiên cứu xem chém ró là rỳ ý mà hihi ^^

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next