Học viện kỹ thuật quân sự
Hãy đăng nhập để có thể dùng đầy đủ chức năng của forum

Join the forum, it's quick and easy

Hãy đăng nhập để có thể dùng đầy đủ chức năng của forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

100 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội

You are not connected. Please login or register

anh em 7A vào xem và ủng hộ nào

bach
TryMore0211
Baby_Me0
admin
cuongbus
haiduong
_Allvis_
empty1023
12 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sat Aug 15, 2009 9:06 pm

empty1023

Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

là 1 thằng con trai thì ai cũng mê đá bóng, nhất là anh em dân công nghệ như chúng ta, 1 năm học đầu tiên emp thấy tinh thần thể thao của lớp như thế còn kém lắm, có đi đá được vài trận rùi thôi, áo đấu mua về rùi vứt xó, chẳng để làm gì, sang năm học thứ 2 này, emp muốn vực xây dựng 1 đội bóng ĐTVT 7A thật sự là hùng mạnh.... tớ nhớ ngày trứơc đi đá cho ARS FC vui lắm
mọi người cho ý kiến đi, t xin nhận trách nhiệm đặt sân và lên lịch tập luyện thi đấu cho mọi người, chỉ cần mọi người hào hứng tham gia... mọi người cho ý kiến xem nào

_Allvis_

_Allvis_
1st
1st

Khi nao chú viết : " em xin chịu trách nhiệm sân bãi , nước nôi, quần áo ..... từ khâu quản lý đến CHI TIÊU thì mọi người sẽ tham gia hết cho mà xem Wink

haiduong

haiduong
Hạ sĩ 1
Hạ sĩ 1

cái thằng Hoàng đá đấm đíu gì Wink)thằng này chỉ đá bóng dâm he he

cuongbus

cuongbus
Super Member
Super Member

nghe được đấy nhưng ae phải tham gia tích cực vào

5anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sun Aug 16, 2009 10:48 am

empty1023

Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

anh em cứ ủng hộ đi...t xin nhận làm đội trưởng...^^! chắc chắn là sẽ chu đáo hơn bác Thanh...1 tuần đá 2 buổi, 1 buổi tập 1 buổi thi đấu....chắc chắn sẽ có 1 buổi vào chủ nhật...chỉ cần mọi người nhiệt tình vì t nói hết sức ngiêm túc

6anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sun Aug 16, 2009 10:52 am

admin

admin
1st
1st

sân xa lắm -> ngại đi

https://hvktqs.1forum.biz

7anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sun Aug 16, 2009 11:01 am

Baby_Me0

Baby_Me0
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

lớp mình lập đội bóng đi chứ, admin làm cụt hứng ae Y_Y

8anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sun Aug 16, 2009 11:11 am

TryMore0211

TryMore0211
Super Member
Super Member

Hơ...cái chú Thái Hà này tổ chức à. Fan ARS của chú cứ lập đội đi để Fan ManU của anh thành lập sau. Oke không?

9anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sun Aug 16, 2009 11:16 am

_Allvis_

_Allvis_
1st
1st

Khi nào có Laos Fan Club thì tổ chức luôn thể Laughing

10anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sun Aug 16, 2009 2:18 pm

empty1023

Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

ko.. cái sân ở Nghĩa Tân ấy. xa gì mà xa hả Thịnh, t còn lên được nữa là ông

11anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sun Aug 16, 2009 2:19 pm

empty1023

Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

TryMore0211 đã viết:Hơ...cái chú Thái Hà này tổ chức à. Fan ARS của chú cứ lập đội đi để Fan ManU của anh thành lập sau. Oke không?
ko phải fan mà là 7A

12anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sun Aug 16, 2009 2:20 pm

empty1023

Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

vào năm học t sẽ lên danh sách anh em đi đá.1 tuần 2 buổi, t sẽ đặt sân theo tháng, mong mọi người ủng hộ

13anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sun Aug 16, 2009 2:20 pm

empty1023

Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

Admin đã viết:sân xa lắm -> ngại đi
ai cũng nghĩ như Thịnh thì còn gì là môn thể thao vua nữa hả lớp trưởng???

14anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sun Aug 16, 2009 5:32 pm

bach

bach
Trung sĩ 5
Trung sĩ 5

kiếm nhiều girl xinh vào trong đội bóng ý là các anh em tham gia đông vui ngay ý mà há há lol

15anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sun Aug 16, 2009 8:33 pm

empty1023

Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

uke sẽ có fan hâm mộ ^^!

16anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sun Aug 16, 2009 9:26 pm

_Allvis_

_Allvis_
1st
1st

Thằng Thịnh nó đi sợ tốn xăng Laughing

17anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sun Aug 16, 2009 11:06 pm

empty1023

Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

hic hic lớp trưởng mà như thế thì ai đi nữa...hic hic..đừng làm emp nản chí nha. ko bít lớp trưởng phải có mặt đó...ko bàn cãi nhiều^^!

18anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Sun Aug 16, 2009 11:07 pm

_Allvis_

_Allvis_
1st
1st

Có mặt ở đâu cơ , sân Nghĩa Tân giừo ngày 3 buổi full bãi , đào đâu ra chỗ cho chú thuê

19anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Mon Aug 17, 2009 12:04 am

admin

admin
1st
1st

empty1023 đã viết:
Admin đã viết:sân xa lắm -> ngại đi
ai cũng nghĩ như Thịnh thì còn gì là môn thể thao vua nữa hả lớp trưởng???
tớ thích chơi môn thể thao Chúa cơ, thể thao Vua chán bỏ xừ, nhà xa thì Vua cũng chỉ là dân thường mà thôi, nhà ai gần chạy bộ ra đá còn được, nhà xa đi nhiều cái hại. Để tôi nói cho ông nghe này
Thứ nhất là hại sức khỏe trước đã, nhà xa đi lại mệt mỏi, đến nơi đá đấm j`, đi đường thì bụi, chẳng may có hạt nào to to nó bay vào mắt thì thành ra mất cả chì lẫn chài, mà dạo này H1N1 đầy đường, đi ra hít phải làm sao, hơn nữa TNGT xảy ra liên miên, đi suốt ngày chẳng may làm sao thì sao??
Thứ hai là tốn tiền, từ nhà ra trường ít cũng phải 7 cây, cả đi cả về là 14 cây, chưa kể tắc đường, đèn đỏ..., dạo này bọn giao thông nó còn rào đường làm cho anh em phải đi xa hơn, nếu tính chi li thì cũng phải 8 cây, cả đi cả về là 16 cây, chưa kể trường hợp ngựa quen đường cũ, rẽ lung tung, thì làm tròn lên là 20 cây cho nó xông xênh. Xăng thì bây giờ tăng giá mà ngày nào cũng làm 20 cây như vậy thì chả mấy mà chết. Chưa kể cứ 1500 -> 2000 cây lại thay dầu một lần. Đi đường bọn nó rải đinh cũng nhiều chứ, 3 tháng nay tháng nào cũng bị 1 phát rồi, chịu thế nào đc.
Thứ ba là ảnh hưởng đến mặt tinh thần, thắng thì chả nói làm j`, đá bóng thì phải có thắng có thua, đâu có thắng được mãi, nhiều lúc thua nhục nhã, thua tức tưởi, những lúc như thế là lại ức chế, rất có hại. Mà ảnh hưởng của việc ức chế tâm lí thì các bạn biết rồi đấy, ai chưa biết lên google nhé, tớ ngại gõ lại lắm.
Đấy thôi tớ liệt kê tạm 3 cái ra đấy. Mà ai muốn đá bóng ra khu nhà tớ mà đá, có cái sân ở ngay cổng chợ đối diện đình, to lắm, anh em xếp gạch đá gôn tôm tớ thấy còn vui hơn ý, thế nhé, ai đá thì cứ 5h chiều qua ngõ nhà tớ lol

20anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Mon Aug 17, 2009 12:10 am

duyphuc

duyphuc
Super Member
Super Member

oài,phân tích chí lý quá,chuẩn nhất cái khoản đi lại,nhà mình cách trường 20km mà theo cái cách phân tích này thì có khi lên thành 30km luôn,đấy mới là lượt đi + thêm lượt về nữa chứ Shocked

21anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Mon Aug 17, 2009 12:18 am

dzit_con_ol

dzit_con_ol
Sao Đỏ
Sao Đỏ

tình hình đội bóng 7a cố ắng tập chung đủ 7 ng xong đá vs đội cấp 3 của e

22anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Mon Aug 17, 2009 12:21 am

dzit_con_ol

dzit_con_ol
Sao Đỏ
Sao Đỏ

a nào đăng kí đá đc thì ào box này ghi danh nhé

23anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Mon Aug 17, 2009 1:30 am

no_love90

no_love90
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

đã biết địa điẻm đâu mà ghi danh

http://acmepeers.com/?u=bqkd

24anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Mon Aug 17, 2009 6:51 am

_Allvis_

_Allvis_
1st
1st

Giờ phải kế hoạch cụ thể , địa điểm sân bãi thống nhất đã , chứ có đá cũng ko đá ngõ nhà thằng Thịnh đâu nailbitting

25anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Empty Re: anh em 7A vào xem và ủng hộ nào Mon Aug 17, 2009 8:01 am

admin

admin
1st
1st

vào ngõ nhà tôi đá với mấy ông cấp 3 của Việt Anh cũng được, thua chạy cho dễ

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next