Học viện kỹ thuật quân sự
Hãy đăng nhập để có thể dùng đầy đủ chức năng của forum

Join the forum, it's quick and easy

Hãy đăng nhập để có thể dùng đầy đủ chức năng của forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

100 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội

You are not connected. Please login or register

Sap' het' he` roi tinh` hinh` cuoi' tuan` nay CN di nhau. de

MrNeo
empty1023
sexofchief
cuongbus
admin
Baby_Me0
satthu_8x
_Allvis_
bach
13 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 6 trang]

bach

bach
Trung sĩ 5
Trung sĩ 5

First topic message reminder :

cuối tuần này thi xong rồi , đi chơi xả strees thôi anh em nhỉ big grin

Baby_Me0

Baby_Me0
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

đi bát tràng xong về hà nội rồi đi ăn,tớ ngày nào cũng đc trừ chủ nhật
Nhung
Nam
Bách

_Allvis_

_Allvis_
1st
1st

Đi Bát Tràng thật à nailbitting

Baby_Me0

Baby_Me0
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

ko thì đi đâu

_Allvis_

_Allvis_
1st
1st

Thì chỉ hỏi thế thui whistling

bach

bach
Trung sĩ 5
Trung sĩ 5

đi bát tràng xong về HN ăn đồ nướng hay ăn lẩu gì cho vui big grin , kế hoạch thế là ổn mà , vấn đề là giờ đi xe bus hay là thik đi xe máy , ai có bạn bè gì rủ đi cùng cho vui cũng dc , rủ bạn nào funny tí nhé , xinh thì càng tốt =p~

_Allvis_

_Allvis_
1st
1st

Trời nóng thế này , ăn lẩu để chết à , ông Bách này THÔNG MINH thế , theo t , đi xe máy đê , chứ xe bus gò bó time lắm , lại ko thoải mái Razz

bach

bach
Trung sĩ 5
Trung sĩ 5

ờ ok , đi xe bus cũng dc , ăn lẩu thì chọn quán nào có máy lạnh ế Laughing , mà tôi cũng ko thik ăn lẩu ở ngoài lắm , chúng ta sẽ tính ăn gì sau big grin , nhưng mà tình hình là thế chốt hạ là có bao nhiêu người đi thế , sao thấy có lèo tèo vài người comment vậy T___T , cò quay hơi bị lâu đó

Baby_Me0

Baby_Me0
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

đúng thế, nhanh nhanh ko sắp đến ngày ùi

_Allvis_

_Allvis_
1st
1st

Chán cái ông Bách này , có biết đọc ko thế , buồn chả mún nói nữa

cuongbus

cuongbus
Super Member
Super Member

tôi 2 suất nhé, đi bus thì càng tốt, đúng chuyên môn, đi xe máy cũng được big grin , nói chung là mọi người cứ quyết đi, thứ 7 đi mấy h

Baby_Me0

Baby_Me0
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

những người đi : nam, nhung, bách. dinh. luân,cuongbú,nga, hoàng.....
tầm 8h

bach

bach
Trung sĩ 5
Trung sĩ 5

thế này để tôi chốt hạ lịch này , thứ 7 , đi xe máy , đi lúc 8h , ở đó cũng hèm có gì đâu nên ko phải đi quá sớm Laughing tập trung ở cổng trường mình hay ở nhà tôi đều dc cả big grin cái này tùy mọi người quyết , nhớ là 8h ko cao su đâu , còn ai đến trc' 8h để hú hí thì tôi ko có ý kiến Laughing , mọi người mang nhiều money có gì nhậu nhẹt luôn ( nói là nhậu nhẹt nhưng ko có bia rượu gì đâu nhé [-x )

bach

bach
Trung sĩ 5
Trung sĩ 5

đề nghị ông thinh thêm icon để tớ thể hiện dc đầy đủ emotion T__T

Baby_Me0

Baby_Me0
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

thêm trung gầy đi nữa

Baby_Me0

Baby_Me0
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

ah quên, 8h đi, đến nơi 9h, chơi ở bát tràng tầm 2 tiếng j đó ,rồi 12 h về hà nội, xong đi ăn

_Allvis_

_Allvis_
1st
1st

Càng đông càng vui , ai đi thì vào góp vui để

bach

bach
Trung sĩ 5
Trung sĩ 5

tình hình bất ổn rồi , hôm đó tớ ko có xe vì ông anh ông ý về chơi , ông lấy xe đi mất tiêu rồi T___T , hay là chơi xe bus nhỉ big grin

bach

bach
Trung sĩ 5
Trung sĩ 5

thôi cả nhà ơi đi xe bus đê , cho dễ 8 với cả cho nó an toàn , đường đi nó ko dc lành cho lắm , đi xe bus nhé , ai thông thuộc tuyến xe thì lên kế hoạch coi

_Allvis_

_Allvis_
1st
1st

Đi xe bus thì tập trung ở đâu đc. mới cả để xe ở đâu nữa , lại ko thoải mái thời gian nữa , đi thì cũng đc. thôi , nhưng cần 1 người lên kế hoạch đầy đủ và sự ủng hộ của ALL

bach

bach
Trung sĩ 5
Trung sĩ 5

C bus hay đi xe bus thì lên kế hoạch đi =.= , đi thì gửi xe ở trường chiều lấy có sao big grin ,với cả đường xá nó cũng trúc trắc đi xe bus cho nó lành big grin

cuongbus

cuongbus
Super Member
Super Member

thế này nhé, tất cả đi xe bus, tập trung ở ks daewoo, chúng ta sẽ đi xe 50 ra Long Biên, rồi đi 47 ra Bát Tràng, ai có ý kiến xin gọi về đường dây nóng 0985976815, mọi người nên chuẩn bị tiền vì nếu mang hàng cồng kềnh lên xe 47 sẽ bị xin thêm 10k,8h tập trung nhá.

bach

bach
Trung sĩ 5
Trung sĩ 5

chốt hạ danh sách cái nhỉ big grin , mà ngoài cường bus ra có ai dắt GF theo ko nhỉ he he , mọi người cố gắng đi xe bus lên khách sạn dawoo nhé đỡ phải gửi xe máy big grin

nhn_90

nhn_90
Học viên 2
Học viên 2

Alô alo , chúng ta nên đi xe máy cho nó chủ động. Lý do:
1. Bát tràng cũng gần, không xa xôi j
2. Nếu đi bus sẽ khá vất vả ( Dậy sớm tìm cách lên Deawo , đi 2 tuyến bus sau đó cuốc bộ từ ngoài đường vào làng. Lúc về diễn ngược lại quá trình trên, ai đi bus kinh nghiệm nhiều thì càng hiểu, Cường bú nhỉ Wink )
3. Về đến nơi ae còn tụ tập đi ăn uống, chơi bời , chẳng nhẽ cũng bus Crying or Very sad
4. Mọi người từ trước đến nay đi Bát Tràng toàn đi xe máy là chủ yếu ( có chỗ gửi xe đàng hoàng)
5. vc tớ ,hoàng, bách , dinh , luân , cường bú , trung gầy... sẽ đi xe máy , mấy ông kia ko đi xe máy thì ...ngồi sau xe máy
Đấy , mọi người nghĩ 5 giây đi , xe máy nhá I love you

cuongbus

cuongbus
Super Member
Super Member

thôi tất cả đã quyết xe bus rùi,Nam thông cảm đi, mà t còn dắt theo 3 bạn nữ nữa, kẹp 5 chết mất Laughing

Được sửa bởi cuongbus ngày Thu Aug 27, 2009 7:55 pm; sửa lần 1.

Baby_Me0

Baby_Me0
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

chốt danh sách cai:
1.nam
2.nhung
3.bách
4.luân
5.cuongbú
6.nga
7.hoang