Học viện kỹ thuật quân sự
Hãy đăng nhập để có thể dùng đầy đủ chức năng của forum

Join the forum, it's quick and easy

Hãy đăng nhập để có thể dùng đầy đủ chức năng của forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

100 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội

You are not connected. Please login or register

Làm xong topic Tiếng Anh chưa?

skudo
glory_L
no_love90
superman90
dzit_con_ol
dgnguyen
_Allvis_
cun_xinh
ChipBoy9x
boyyeudoi_tn90
aishiteru
omine
cuongbus
lucbacdel13
boyyeudoi_tn
Planet
Baby_Me0
MrNeo
avrillavigne
duyphuc
admin
TryMore0211
26 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 6 trang]

1Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Mon Dec 22, 2008 12:40 pm

TryMore0211

TryMore0211
Super Member
Super Member

First topic message reminder :

Ai làm xong topic Tiếng Anh thì post lên anh em cùng xem nào. Thịnh ơi cậu post lên đi nha. Tớ học Tiếng Anh kém lắm nè !

51Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sun Apr 12, 2009 2:25 pm

boyyeudoi_tn

boyyeudoi_tn
Học viên 2
Học viên 2

tui học cùng lớp zới ông đấy Laughing
chép mấy cái topic mà ông làm nên đây đi để tui còn học worried

52Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Wed Apr 15, 2009 12:45 pm

omine

omine
Học viên 2
Học viên 2

Mà ông là thằng nào thế waiting

53Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sun Apr 19, 2009 4:35 pm

omine

omine
Học viên 2
Học viên 2

nan thế

54Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sun Apr 19, 2009 4:36 pm

omine

omine
Học viên 2
Học viên 2

4rum nay` bây h ko onl ak

55Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sun Apr 19, 2009 11:01 pm

cuongbus

cuongbus
Super Member
Super Member

Vẫn onl nhưng ko phải là lúc làm TA nên ko giúp 2 bạn đc Smile Smile Smile

56Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Mon Apr 27, 2009 10:02 am

aishiteru

aishiteru
Học viên 1
Học viên 1

ơ tớ bị ban nick rồi àh . Mới spam 1 tý thôi mà làm gjf giữ vậy .

57Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Mon Apr 27, 2009 4:02 pm

admin

admin
1st
1st

spam thì ko sao nhưng mà đừng viết linh tinh như kiểu "RỨIEOIỞ$@*$@@$" lol!

https://hvktqs.1forum.biz

58Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Tue Apr 28, 2009 10:29 pm

Baby_Me0

Baby_Me0
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

lol ko đỡ đc, 2 ông cntt vào 4room đtvt buôn chuyện
sao thi tiếng anh sớm thế nhỉ, mình cuối tháng 6 mới thi, mà từ nào ko biết tra từ điển ra ngay mà

59Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sat May 09, 2009 8:25 am

aishiteru

aishiteru
Học viên 1
Học viên 1

àk rồi , tại hôm đoá ức chế wa nên hok kiềm chế nổi sự sung sướng . :-"
Taz biết lổi rồi . AD trả lại nick omine cho ta đi . Taz lên diễn đàn là coi có gì mở mang thêm hay không thôi chứ " Tớ " không phải là gà đâu àk nha he he

60Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sat May 09, 2009 8:26 am

aishiteru

aishiteru
Học viên 1
Học viên 1

Mà ông boyyeudoi kia lên đây tìm bài thi xong rồi chuồn² àk

61Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sat May 09, 2009 8:27 am

aishiteru

aishiteru
Học viên 1
Học viên 1

Kòn nữa cho hỏi tên web là viết tắt của cái gì vậy taz Sup??

62Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sat May 09, 2009 7:06 pm

boyyeudoi_tn90

boyyeudoi_tn90
Binh trưởng 1
Binh trưởng 1

ai bảo thế??? máy nhà tui bị hỏng. big grin

63Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sat May 09, 2009 7:13 pm

boyyeudoi_tn90

boyyeudoi_tn90
Binh trưởng 1
Binh trưởng 1

đây là nick mới của tui ô aishiteru nói nhìu quá
big grin

64Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sat May 09, 2009 7:15 pm

boyyeudoi_tn90

boyyeudoi_tn90
Binh trưởng 1
Binh trưởng 1

lập avatar ntn hả mọi ng­­­ười chia sẻ đi tongue

65Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sat May 09, 2009 7:51 pm

admin

admin
1st
1st

vòa phần Lý lịch ở trên kia kìa ^^

66Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sat May 09, 2009 9:08 pm

boyyeudoi_tn90

boyyeudoi_tn90
Binh trưởng 1
Binh trưởng 1

cảm ơn ad nhé Smile

67Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sun May 10, 2009 5:49 pm

ChipBoy9x

ChipBoy9x
Binh bét
Binh bét

À thế àk . Vậy mà tôi tưởng chạy làng rồi . Mà ông là thằng nào nhỉ , nói tên đê . Mà đây là nick mới của tôi này , 4rum này cũng hay đấy chứ nhỉ . Mà ad ơi tên website la viết tắt của cái gì vậy khó nhớ quá mình phải lưu vào yahoo này waiting huX huX ...

68Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sun May 10, 2009 5:50 pm

ChipBoy9x

ChipBoy9x
Binh bét
Binh bét

Là boy mà lại đưa avatar girl lên àk . Có quá đáng ko vậy .

69Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sun May 10, 2009 6:14 pm

ChipBoy9x

ChipBoy9x
Binh bét
Binh bét

Mà cho tớ hỏi 4rum này các mem là 1 tập thẻ lớp àk , sao cái zỳ cũng share vậy

70Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Sun May 10, 2009 6:15 pm

ChipBoy9x

ChipBoy9x
Binh bét
Binh bét

boyyeudoi_tn90 đã viết:đây là nick mới của tui ô aishiteru nói nhìu quá
big grin
Nói nhìu là sao X(

71Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Mon May 11, 2009 8:01 pm

boyyeudoi_tn90

boyyeudoi_tn90
Binh trưởng 1
Binh trưởng 1

hôm nay học 5 tiết mạch thấy nản quá Shocked
tui là huy học lớp h

72Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Tue May 12, 2009 12:27 am

admin

admin
1st
1st

ChipBoy9x đã viết:À thế àk . Vậy mà tôi tưởng chạy làng rồi . Mà ông là thằng nào nhỉ , nói tên đê . Mà đây là nick mới của tôi này , 4rum này cũng hay đấy chứ nhỉ . Mà ad ơi tên website la viết tắt của cái gì vậy khó nhớ quá mình phải lưu vào yahoo này waiting huX huX ...
forum lớp ý mà, htktqs là Học Viện Kĩ Thuật Quân Sự, còn .1forum.biz là phần đuôi của domain thôi

73Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Tue May 12, 2009 12:28 am

admin

admin
1st
1st

ChipBoy9x đã viết:Là boy mà lại đưa avatar girl lên àk . Có quá đáng ko vậy .
Em gái ý mà

74Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Tue May 12, 2009 10:46 am

Baby_Me0

Baby_Me0
Thượng sĩ 6
Thượng sĩ 6

boyyeudoi_tn90 đã viết:hôm nay học 5 tiết mạch thấy nản quá Shocked
tui là huy học lớp h
bạn này năm thứ mấy đấy mà đã học mạch rồi

75Làm xong topic Tiếng Anh chưa? - Page 3 Empty Re: Làm xong topic Tiếng Anh chưa? Tue May 12, 2009 12:34 pm

cun_xinh

cun_xinh
Học viên 1
Học viên 1

chào !!! Neutral tớ là thành viên mới ở đây tớ tên Triệu Nhung hiện đang học trường Du Lịch.
Thật xin lỗi vì lần đầu tiên zo đây đã nhờ mọi người này nhưng thật sự lần này mình ko biết phải làm sao nên muốn nhờ các bạn gợi ý cho mình về vài topic trong đợi thi vấn đáp sắp tới của mình.Mình mong mọi người sẽ giúp đỡ hiiii vì mình đang rất gấp vì mình sắp thi rùi hix. Thanks các bạn nhé.big grin
- Your plans for this evening / tomorrow / next week
- English with your future job
- Your college's facilities

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 6 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next